Kera Turbing Mai Hanger

Cikakken Bayani

Monel 400, Inconel 718 bututu mai rataye

Hanger Tubin Mai:

Babban taron dakatarwar bututu don tsarin kammala rijiyar mai da iskar gas da hanyar shigar iri ɗaya.

na'ura ce da ke goyan bayan igiyar tubing kuma ta rufe sararin samaniya tsakanin tubing da casing.Hanyar rufewa na bututun rataye shi ne cewa an haɗa tubing mai rataye da tubing ta hanyar yin amfani da nauyi na tubing don zama a cikin bututun da ke rataye babban mazugi mai hawa huɗu don hatimi, wanda ke da sauƙin aiki, da sauri da aminci don canza rijiyoyin. , don haka hanya ce da aka saba amfani da ita don matsakaita da zurfin rijiyoyi da rijiyoyi na al'ada..

Muna samarwa da Bayar da bututu mai rataye bisa ga zanen abokan ciniki, babban kayan mu shine Inconel 718, Inconel 725, Monel 400 da Inconel x750, An yi su da mashaya tare da yanayin zafi, Girma da haƙuri kamar yadda zanen abokan ciniki suke.

• Babban Zazzabi Tubing materials:

 SUS631/17-7PH, SUS632/15-7Mo,

Farashin 925, Inconel X-750, Inconel 625, Inconel 718,

Farashin 725, Monel 400

A cewar Clients Drawing

tubing-mai rataye

 

Nau'in Abu

Sunan Abu

Matsakaicin zafin aikace-aikace°C

Bakin Karfe

SUS631/17-7PH

370

SUS632/15-7Mo

470

Babban zafin jiki

nickel tushe gami

Farashin 725

600

Inconel X-750(GH4145)

650

Inconel 718 (GH4169)

780

Monel 400

800 (γ<0.2)

tubing hanger

Mai rataye tubing yana cikin kan bututun.

Tubing shugaban tsarin
Shugaban tubing yawanci babban hanya huɗu ne tare da flanges a ƙarshen duka.An shigar da shi a saman gefen babban casing don rataya kirtan bututu da rufe sararin samaniya tsakanin igiyar tubing da rumbun mai.Ya ƙunshi shugaban tubing da rataye bututu.
Ayyukan shugaban tubing
1) Dakatar da igiyar tubing a cikin rijiyar;
2) Rufe sararin samaniya na annular na tubing da casing;
3) Samar da canji don haɗa kai casing da bishiyar Kirsimeti;
4) Ta hanyar tashoshin jiragen ruwa guda biyu akan tubing head giciye, cikakken alluran casing da ayyukan wankewa.

♦ Lalata Resistant Tubing Hanger Materials Features: ♦

 17-7PH (GH631, 0Cr17Ni7Al)

17-7PH irin wannan juriya na lalatawa zuwa 304 bakin karfe, wanda za'a iya haɓakawa ta hanyar magani mai zafi da taurin hazo.Yana da ƙarfi mai ƙarfi da ƙarfi.Ayyukan gajiya ya fi 304 bakin karfe da 65Mn carbon karfe.Hakanan yana da kyakkyawan elasticity a ƙarƙashin yanayin ℃.

 15-7Mo (GH632, 0Cr15Ni7Mo2Al)

15-7MoHas irin wannan juriya na lalatawa zuwa 316 bakin karfe.Ana iya haɓaka shi ta hanyar maganin zafi da taurin hazo.Yana da tsayi mai tsayi da ƙarfin samarwa, kuma aikin gajiyawarsa ya fi 316 bakin karfe da 65Mn carbon karfe.Hakanan yana da kyakkyawan elasticity a ƙarƙashin yanayin ℃.

 Inconel X-750 (GH4145)

Inconel X-750 babban hazo ne na tushen nickel mai taurin nakasar superalloy.Ya fi amfani da r'phase azaman lokacin tauraruwar hazo.Yanayin da aka ba da shawarar yana ƙasa da 540 ℃.Garin yana da wasu juriya na lalata da juriya na iskar shaka, kuma yana da takamaiman aikin ƙarancin zafin jiki.

 Inconel 718 (GH4169)

Inconel 718 babban hazo ne na tushen nickel mai taurin nakasar superalloy.Matsakaicin zafin jiki da aka ba da shawarar shine -253--600 ℃.A gami yana da babban ƙarfi a kasa 600 ° C, yana da kyau gajiya juriya, radiation juriya, hadawan abu da iskar shaka juriya da lalata juriya, kazalika da kyau aiki yi da kuma dogon lokacin da tsarin kwanciyar hankali.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana